ประกาศเมื่อ
11 มกราคม 2564 เวลา 16:36:24 เปิดอ่านทั้งหมด
1375 ครั้ง |
|
โครงการส่งเสริมกิจกรรมทางการเกษตรตำบลท่าสาย (กิจกรรม ส่งเสริมปลูกผักอินทรีย์) บู
|
เมื่อวันที่ 8 มกราคม 2564 เวลา 10.00 น. เทศบาลตำบลท่าสาย นำโดยท่านนายกชัยยศ หม่อมพกุล นายกเทศมนตรีตำบลท่าสาย พร้อมทั้ง พ.ต.ต.ปริวัฒน์ เทศสิงห์ สารวัตรหน่วยปฏิบัติการพิเศษกองกำกับการสืบสวนตำรวจภูธรจังหวัดเชียงราย ปลัดเทศบาล กลุ่มพัฒนาสตรีตำบลท่าสาย นักเรียนโรงเรียนบ้านหัวดอย และมวลชนหมู่ที่ 6 บ้านหัวดอย จำนวน 50 คน ดำเนินโครงการส่งเสริมกิจกรรมทางการเกษตรตำบลท่าสาย (กิจกรรม ส่งเสริมปลูกผักอินทรีย์) บูรณาการร่วมกับ สำนักงานทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมจังหวัดเชียงราย โครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืชอันเนื่องมาจากพระราชดำริ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2564 ณ ศูนย์การเรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงฯ หมู่ที่ 6 บ้านหัวดอย ตำบลท่าสาย อำเภอเมืองเชียงราย จังหวัดเชียงราย |
|
![](./modules/news/attachments/1610357784.jpg) |
|
|
ข่าวประชาสัมพันธ์อื่นๆ
|